พิธีมอบวุฒิบัตรบัณฑิตน้อยโครงการสร้างแรงจูงใจ ใฝ่สัมฤทธิ์ |
![Responsive image](./system_files/106/adc9694283f8d643a24ef323e5431e5e.jpg) |
วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2567 เวลา 09.00 น.เป็นต้นไป ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลอ่างศิลา
นางลลดาภัทร บุญรักษา นายกเทศมนตรีตำบลอ่างศิลา มอบหมายให้ นายวิรัตน์ สายศรี ปลัดเทศบาล เป็นประธานในพิธีมอบวุฒิบัตรแก่เด็กนักเรียนที่จบการศึกษาระดับปฐมวัยของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลอ่างศิลา ตามโครงการสร้างแรงจูงใจ ใฝ่สัมฤทธิ์
พร้อมกันนี้ นายศักดา คณะพันธ์ นางพิศมัย มุทาวัน เลขาฯนายสมบัติ แสนทวีสุข ประธานสภาเทศบาลตำบลอ่างศิลา พร้อมสมาชิกสภาเทศบาลทุกท่าน จ่าเอกสมชาย ทองทรัพย์ หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล คณะกรรมการสถานศึกษาทุกท่าน และผู้ปกครองร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบวุฒิบัตรในครั้งนี้ เพื่อสร้างแรงจูงใจให้ได้เกิดความภาคภูมิใจในความสำเร็จของการเรียน มีความใฝ่ฝันที่จะศึกษาในระดับที่สูงขึ้นต่อไป
![](https://img2.pic.in.th/pic/21e57dbbb64920744.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/3f251e5cb7f93e1f0.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/408b36e4142b4dab3.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/5a8d1836dc50665df.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/601d068a7eebbce12.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/7cfde55334cae2685.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/8a05668b4dce31692.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/983d77cfd79322f98.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/101c031b07b7113c57.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/11750f0dabc0e0dad5.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/128a86331d6611c375.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/133a58518ebb2d2246.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/14cf8b03bceb2d6905.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/16b0f26c904a15d994.md.jpeg)
|
|
โพสเมื่อ : 29 มี.ค. 2567 |
|
|