การประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลอ่างศิลา |
![Responsive image](./system_files/106/60d0ef881e0a9c29420dd99d15cd07ef.jpg) |
การประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลอ่างศิลา
วันพุธที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น.เป็นต้นไป ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลอ่างศิลา
นางลลดาภัทร บุญรักษา นายกเทศมนตรีตำบลอ่างศิลา พร้อมด้วย นายศักดา คณะพันธ์ นางไพรวรรณ ธานี รองนายกเทศมนตรี นายชาลี นามบุตร ปลัดเทศบาล ได้ร่วมการประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลอ่างศิลา โดยมีนายเทพภิรุฬ แน่นอุดร ผอ.โรงเรียนบ้านภูมะรี่ เป็นประธานการประชุมฯ
เพื่อพิจารณาร่างแผนพัฒนาการศึกษา (พ.ศ.2566-2570) เพิ่มเติม ฉบับที่ 1 พ.ศ.2567 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลอ่างศิลา
ที่ประชุมมีมติเห็นชอบร่างแผนพัฒนาการศึกษา (พ.ศ.2566-2570) เพิ่มเติม ฉบับที่ 1 พ.ศ.2567 และโครงการปรับปรุงซ่อมแซมศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลอ่างศิลา (เปลี่ยนหลังคาสรรไท,ซ่อมแซมห้องน้ำภายในอาคาร ที่แปรงฟัน อ่างล้างมือเด็ก และก่อสร้างห้องน้ำใหม่ จำนวน 2 ห้อง)
![](https://img2.pic.in.th/pic/00997baf8f869677b.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/18b206bea5181fc4b.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/256aeda298683235e.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/3.1314c3fcb58e83659.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/3fdb2a2548133e88b.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/4a45258017c58f040.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/P1313821.md.jpeg) |
|
โพสเมื่อ : 03 เม.ย. 2567 |
|
|