การเลือกประธานชมรมผู้สูงอายุกลุ่มพัฒนาเทศบาลตำบลอ่างศิลา |
![Responsive image](./system_files/106/431934cbfac6330a6b5a0a708bda6e4a.jpg) |
วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤษภาคม เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป ณ หอประชุมสภาเทศบาลตำบลอ่างศิลา
นางลลดาภัทร บุญรักษา นายกเทศมนตรีตำบลอ่างศิลา นางพิศมัย มุทาวัน เลขาฯ นายสมบัติ แสนทวีสุข ประธานสภาเทศบาล นายสี จันทร์แรม สมาชิกสภาเทศบาล นางสาวพจนีย์ เอี่ยมสำอางค์ นักพัฒนาชุมชนชำนาญการ และสมาชิกชมรมผู้สูงอายุ
ร่วมการประชุมสมาชิกชมรมผู้สูงอายุกลุ่มพัฒนาเทศบาลตำบลอ่างศิลา เพื่อให้สมาชิกมาพบปะพูดคุย สรุปผลการดำเนินกิจกรรมในปีที่ผ่านมา และคัดเลือกประธานชมรมผู้สูงอายุคนใหม่ เนื่องจากครบวาระ 2 ปี
โดยในที่ประชุมได้เลือก นางภัทรภา แสนหอม เป็นประธานชมรมผู้สูงอายุกลุ่มพัฒนาเทศบาลตำบลอ่างศิลา นางขวัญใจ สารทอง นางไพรวรรณ สีดา เป็นรองประธาน และนางแสงจันทร์ ช่วยรักษ์ เป็นนันทนาการชมรมฯ
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/182d42c73841bd67e.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/2a9bf3bfda0db75b5.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/3807bfcad0c5203e7.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/48e67e802c525af8f.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/5bf7a85924cb86adb.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/60ff39e77fe74ce94.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/7.1ed88f8464b4a87e0.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/7f5c693c7e77b2599.md.jpeg)
![](https://img2.pic.in.th/pic/814c7af0b2ea331e1.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/1285ae1291d9a8dda4.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/7.149c153f112ebdffd.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/90383d6c0a900f0b7.md.jpeg)
![](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/1053dd22d516c94fb1.md.jpeg) |
|
โพสเมื่อ : 09 พ.ค. 2567 |
|
|